Gudanar da aikin nasara shine mabuɗin sabbin samfura.

Nasarar gudanar da aikin shine mabuɗin don sabbin samfuran ku - gyare-gyaren allura, gyare-gyaren simintin gyare-gyare, da sassa na allura

Za ku sami injiniyan aikin guda ɗaya da manajan ayyuka ɗaya don samfuran ku, duk injiniyoyin aikin za su iya sadarwa cikin Ingilishi da kyau, daga farkon zuwa jigilar kaya ko samarwa, za su ɗauki alhakin duk cikakkun bayanai bisa ga tsare-tsaren aikin.

wuta (1)

Akwai matakai guda 3 don gudanar da aikin ku:

Mataki na 1: Tsara

1. Odar abokin ciniki: Bayanan 3D da aka saki, 2D bugu, Quote / Sashe ingantacce

2. Takardun APQP

3. Iyakar ma'anar aikin da burin

4. Taron Kickoff: aikin Gantt ginshiƙi, ma'anar ƙungiyar, batutuwa masu ban mamaki

5. Sa hannu-kashe lissafi

Mataki na 2: Tsarin Kayan aiki da haɓakawa

1. Ƙirar da aka yarda da PO da aka saki zuwa PF Mold

2. Zayyana yiwuwar yin bita tare da Ok zuwa kayan aiki: Cikakken shirin lokacin aikin (Gantt);Oda aka saya da kayan aiki

3. Amintaccen ƙirar kayan aiki na ƙarshe

4, PEMEA (Yanayin gazawar Tsari da Binciken Tasiri)

5, Trail Tool: T-1 pretextured samfurori;Rubutun T-2 da gyare-gyaren kayan aiki na ƙarshe

6. Amintaccen kayan aiki na ƙarshe don jigilar kaya

7. Sa hannu-kashe lissafi

Mataki na 2 Kayan aiki da Tabbatar da Tsari

Sakin Mataki na 3 don Ƙirƙira

Marufin abokin ciniki ya ƙare

Gudu da ƙimar

Amincewar PPAP

Jadawalin samarwa

Sa hannu a jerin abubuwan dubawa

Gabaɗaya nazarin aikin: Scrap, Inganci, inganci

gamsuwar abokin ciniki

Bitar aikin bayan samarwa

Sa hannu a jerin abubuwan dubawa

wuta (2) wuta (3) wuta (4) wuta (5)

Manajan aikin mu zai tsara injiniyoyi masu dacewa don tattauna tsarin ƙirar ƙira ko cikakkun bayanan fasaha a lokacin ƙirar ƙira da ƙirar ƙira.

Za su ba da shawarwari masu sana'a don magance batutuwa masu amfani don yanayi daban-daban, har sai an sami samfurori masu kyau.Manajojinmu suna da ƙware mai ƙware a cikin kayan aikin yin kayan aiki da aiwatar da gyare-gyaren allura.

 

Za mu kuma shirya bayanan mold kafin jigilar kaya, bayanin ya haɗa da:

1. 2D & 3D mold data;

2. Fayil ɗin fasahar allura;

3. Rahoton dubawa na mold;

4. Umarnin mold.

 

Don haka yanzu fara aikinku na gaba.


Lokacin aikawa: Satumba-01-2022